Ana iya shigar da shi a tsaye ko a layi daya zuwa dogo na DIN, yana adana har zuwa 50% na filin jirgin kasa.
Ana iya shigar da shi ta hanyar dogo na DIN, shigarwa kai tsaye ko shigarwa na m, wanda ya fi dacewa don amfani.
Haɗin waya mai adana lokaci godiya ga fasahar haɗin kai mara kayan aiki.
Za'a iya shigar da moduloli nan da nan ba tare da haɗin gwiwar hannu ba, adana har zuwa 80% na lokaci.
Launuka daban-daban, wayoyi sun fi bayyana.
Hanyar haɗi | A cikin layi |
Adadin layuka | 1 |
Yiwuwar Lantarki | 1 |
Yawan haɗi | 18 |
Buɗe sashin gefe | NO |
Kayayyakin rufe fuska | PA |
Matsayin riƙe wuta, daidai da UL94 | V0 |
Filin aikace-aikace | Ana amfani da shi sosai a haɗin lantarki, masana'antu, da sauransu. |
Launi | launin toka, duhu launin toka, kore, rawaya, cream, orange, baki, ja, blue, fari, purple, Brown |
Loda lamba | |
Tsawon cirewa | 8 mm - 10 mm |
Sashin Jagora Mai Tsari | 0.14 mm² - 4 mm² |
Sashin madugu mai sassauƙa | 0.14 mm² - 2.5 mm² |
Matsakaicin Mai Gudanarwa Cross Sashin AWG | 26-12 |
Sashin Jagora Mai Sauƙi AWG | 26-14 |
Kauri | 28.8mm |
Nisa | 58.5mm |
Tsayi | 21.7mm |
NS35/7.5 Babban | 32.5mm |
NS35/15 Babban | 40mm ku |
NS15 / 5.5 Babban | 30.5mm |
Matsayin riƙe wuta, daidai da UL94 | V0 |
Kayayyakin rufe fuska | PA |
Rukunin kayan abu | I |
Standard gwajin | Saukewa: IEC60947-7-1 |
rated irin ƙarfin lantarki (III/3) | 690V |
Ƙididdigar halin yanzu (III/3) | 24A |
Ƙididdigar ƙarfin lantarki | 8 kv |
Ƙarfin wutar lantarki | III |
matakin gurbacewa | 3 |
Sakamako na Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafa Ƙwararrun Ƙwararru | Ya ci jarabawar |
Mitar wutar lantarki ta jure sakamakon gwajin wutar lantarki | Ya ci jarabawar |
Sakamakon gwajin hawan zafi | Ya ci jarabawar |
Yanayin yanayi (aiki) | -60 °C - 105 °C (Mafi girman zazzabi aiki na ɗan gajeren lokaci, halayen lantarki sun danganta da zafin jiki.) |
Yanayin yanayi (ajiye/ sufuri) | -25 °C - 60 °C (gajeren lokaci (har zuwa awanni 24), -60 °C zuwa +70 °C) |
Yanayin yanayi (haɗe) | -5 ° C - 70 ° C |
Yanayin yanayi (kisa) | -5 ° C - 70 ° C |
Danshi na Dangi (Ajiye/Tafi) | 30% - 70% |
RoHS | Babu abubuwa masu cutarwa fiye da kima |
Haɗin kai daidai ne | Saukewa: IEC60947-7-1 |
1. Matsakaicin nauyin halin yanzu na na'urar matsawa guda ɗaya dole ne a wuce shi.
2. Lokacin shigar da tashoshi da yawa gefe da gefe, ana ba da shawarar shigar da adaftar dogo na DIN a ƙasa da tashar tashar tashar, ko flange tsakanin tashoshi.