Gabatarwa
A cikin 1990, Mr. Zhu Fengyong ya kafa Utility Electrical Co., Ltd. a Yueqing, na Wenzhou, mahaifar tattalin arziƙin masu zaman kansu da ke da ƙarfin zama na farko a duniya. Babban kasuwancin shine R&D, ƙira, samarwa da siyar da tubalan tashoshi. A yau, Utility Electrical Co., Ltd. ya zama jagora na duniya a fagen tubalan tashoshi, samar da abokan ciniki a duk duniya tare da ƙarin hangen nesa, manyan ayyuka da kuma farashi masu tsada. A cikin shekaru 30 na ci gaba, mun yi tafiya mai nisa, amma manufarmu ta kasance iri ɗaya, wato, "samar da amfani da wutar lantarki mafi aminci, mafi dacewa, da inganci." Labari mai ban sha'awa da yadda za mu iya ba da gudummawa mai kyau ga alaƙar zamantakewa.
Alamar labari

Abubuwan da aka bayar na Utility Electrical Co., Ltd. LOGO yana da siffa kamar fuskar murmushi na dijital, wanda shine mafi daidaitaccen magana ga mutane don bayyana alheri, farin ciki da farin ciki, kuma kusan yana gina gada tsakanin mutane.
A cikin rayuwar zamantakewar Intanet ta ci gaba a yau, mutane sun ƙara dogaro da sadarwar dijital. Emoji na iya ƙyale mutane su bayyana motsin zuciyar su cikin sauƙi da a sarari. Daidaiton sa da fayyace yana da wahala a iya cimma ta ta hanyar kwatancin rubutu. Abubuwan da aka bayar na Utility Electrical Co., Ltd. kamar fuskar murmushi. Lokacin da kuka fi buƙatun mu, muna da alaƙa ta kud da kud da ku tare da kyakkyawar niyya, samar da ingantattun hanyoyin warwarewa kamar alamomin dijital, da zama abokin tarayya na gaskiya.
Al'adun Kamfani
Kamfanoni Vision
"An ƙaddamar da zama babban mai ba da sabis na hanyoyin sadarwar lantarki na dijital na duniya." Wannan hangen nesa na kamfani yana nuna sha'awar mu don ba da gudummawa mai kyau ga duniya. Abubuwan da aka bayar na Utility Electrical Co., Ltd. yana da R&D mai ƙarfi da ƙungiyar ƙira. A halin yanzu, kayayyakin da kamfanin ke samarwa sun shafi fannin amfani da wutar lantarki mai yawa da karancin wutar lantarki a masana'antu daban-daban. Duk samfuran sun cika buƙatun kare muhalli na Rohs. Yawancin samfuran sun wuce UL, CUL, TUV, VDE, CCC, takaddun CE. Ga masu amfani tare da buƙatu na musamman, muna buƙatar ƙayyadaddun buƙatu da ƙa'idodi kawai, kuma zamu iya samar da mafita na sabis na musamman.
Mayar da hankali kan ƙirƙira R&D da haɓaka haɓaka haɓakawa, wannan shine nacewar cewa Utility Electrical Co., Ltd. ya kasance mai tushe a cikin masana'antu. Mun yi imani da gaske cewa ta hanyar ci gaba da sabbin abubuwa ne kawai za mu iya zama mafi kyawun kanmu kuma mu sadu da mafi kyawun ku.


Manufar Mu
"Samar da amfani da wutar lantarki mafi aminci, mafi inganci, kuma mafi dacewa da muhalli." Zhu pinyou, magajin kamfanin Utility Electrical Co., Ltd. alama, an haife shi a farkon sandar, kuma an gano "samar da amfani da wutar lantarki mafi aminci, mafi inganci, kuma mafi kyawun muhalli." manufa. A cikin karni na 21st tare da taken lantarki, bayanai da aiki da kai, Utility Electrical Co., Ltd. ya mai da hankali kan binciken ci gaba mai dorewa. Dangane da tabbatar da amincin amfani da wutar lantarki, yana ci gaba da haɓaka aikin samfur da ƙwarewar mai amfani, kuma yana ci gaba da haɓaka tsari daga siyan kayan ƙasa zuwa samarwa. Matsayin muhalli a cikin tsari. Abubuwan da aka bayar na Utility Electrical Co., Ltd. shine don hanzarta fahimtar tsaka-tsakin carbon da ba da gudummawa ga ci gaba mai dorewa na dukkan bil'adama.
Falsafar Kasuwanci
"Hadatu ita ce tushe, bidi'a ita ce tushe." A cikin bincike na ƙarshe, kamfani har yanzu yana dogara ne akan samfurin, wanda shine kumburi a cikin sarkar darajar zamantakewa da mai ɗaukar sarkar ƙara ƙimar kasuwancin. Abubuwan da aka bayar na Utility Electrical Co., Ltd. ya dogara ne a kan ƙwararrun masu sana'a na gabas na neman kyakkyawan hazaka da sabbin abubuwa waɗanda ba makawa ba ne don ci gaban mutane da al'umma, da goge kowane samfuri. Abubuwan da aka bayar na Utility Electrical Co., Ltd. rayayye rungumar gaba ɗaya yanayin makamashi mai kaifin basira, masana'antu masu wayo, da haɓaka dijital, kuma ya haɓaka tsarin bayanai na ci-gaba kamar Lanling OA hade da DingTalk da ERP don ƙirƙirar haɗin gwiwar masana'anta mai kaifin baki da dandamalin haɗin gwiwa. Ƙaddamar da R&D da masana'antu, samar da dogaro.


Nauyin Kamfanoni
"Don sa ma'aikata su girma, don gamsar da abokan ciniki, da kuma ba da gudummawa ga al'umma." Mr. Zhu Fengyong, wanda ya kafa Utility Electrical Co., Ltd. alama, wanda aka ayyana "don haɓaka ma'aikata, gamsar da abokan ciniki, da ba da gudummawa ga al'umma" a matsayin alhakin kamfani tun farkon kasuwancinsa. Ko ma'aikata ne, abokan ciniki ko masu samar da kayayyaki, koyaushe muna cike da godiya. Ƙirƙirar kowane kyakkyawan samfuri tare da zuciya, don ma'aikata su sami nasara, abokan ciniki za su iya amincewa, kuma su sa al'ummar lantarki su yi aiki mafi aminci da kwanciyar hankali.Utility Electrical Co., Ltd. zai jagorance mu gaba da karfafa makomar al'ummar lantarki.